reborn5th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ?

3 posters

Go down

การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ? Empty การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ?

ตั้งหัวข้อ by »Z€RO« Thu Oct 07, 2010 8:07 pm

ขอเป็น การ์ตูนญี่ปุ่นนะ อุลต้าแมน ไม่ไช่ การ์ตูนนะ
เรื่องเเรกของกระผมคือ ดราก้อนบอล
เพราะตอนนั้นมันมันมาก อายจังเลย
»Z€RO«
»Z€RO«
wabmaster
wabmaster

เครดิต:reborn5th : 14820
กระทำความดี : 0

https://reborn5th.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ? Empty การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ?

ตั้งหัวข้อ by H ! ฿ a R ! K y ๏ y a Wed May 04, 2011 6:46 pm

...การ์ตูนเรื่องแลกของผมคือ ดราก้อนบอล อ่ะ คับ เพราะ มัน สนุก ดี แนว ผจญภัยผมชอบ อีกอย่าง คนคุมบอร์ด คับ ผม ขอ เป็น Admid ด้วย นะคับ ผมคุม ได้ ใครไม่ฟังผมขย้ำเองคับ

แก้ไขล่าสุดโดย ๛•“…H i ฿ a R i K y ๏ y a เมื่อ Wed May 04, 2011 7:51 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
H ! ฿ a R ! K y ๏ y a
H ! ฿ a R ! K y ๏ y a
เริ่มเป็นสมาชิก
เริ่มเป็นสมาชิก

เครดิต:reborn5th : 14180

การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ? Empty Re: การ์ตูนเรื่องแรกในชีวิต คือเรื่องอะไร ?

ตั้งหัวข้อ by ๛•“…P lๅ ๏ € /V ! x…”•๛ Wed May 04, 2011 7:31 pm

วันพีช อ่ะ คับ เพราะ มัน พจญภัย พบ ชอบ แนว นี้ อ่ะ ผม ขอ เป็น Admid นะคับ ผม จะ ดู แล ให้ คับ

ท่าใครไม่ฟังผมจะขย้ำมันเองคับ ฮิฮิ

๛•“…P lๅ ๏ € /V ! x…”•๛
นักเรียนใหม่
นักเรียนใหม่

เครดิต:reborn5th : 14153

ขึ้นไปข้างบน